എജ്ജാതി പൊളപ്പൻ ഡാൻസ്… ആരായാലും നോക്കി നിന്നുപോകും.. താരത്തിന്റെ ഡാൻസ് വീഡിയോ വൈറൽ…

അഭിനേത്രിയും അവതാരകയും ഒരുപോലെ കഴിവുള്ളവളാണ് വിഷ്ണു പ്രിയ ഭീമനേനി. അഭിനയ മികവ് കൊണ്ടും അവതരണ ശൈലി കൊണ്ടും ഒരുപാട് ആരാധകരെ സ്വന്തമാക്കാൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞു. ഒരുപാട് നല്ല കഥാപാത്രങ്ങൾ പ്രേക്ഷകർക്ക് സമ്മാനിക്കാൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞു.

അവതാരകനായാണ് താരം മികവ് പുലർത്തുന്നത്. ഇന്ത്യയിലെ തെലങ്കാനയിലെ ഹൈദരാബാദിലാണ് നടൻ ജനിച്ചത്. തമിഴ്, മലയാളം, കന്നഡ ഭാഷകളിൽ താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമാ പ്രേമികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട നായികയാണ് താരം.

ഭാവിയിൽ ഒരുപാട് സിനിമകൾ താരത്തെ തേടിയെത്തുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ് ആരാധകർ. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അപൂർവമാണ് താരം. നിരവധി മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിൽ താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ആരാധകർക്കായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തന്റെ

പ്രിയപ്പെട്ട ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും താരം നിരന്തരം പങ്കുവെക്കാറുണ്ട്. താരതയെ ഏതു വേഷത്തിലും കണ്ടാൽ കിടിലൻ ലുക്കാണെന്നാണ് ആരാധകരുടെ കമന്റ്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം താരം എന്നും നടി അറിയപ്പെടുന്നു. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം പത്തുലക്ഷത്തോളം ആരാധകരാണ് താരത്തെ പിന്തുടരുന്നത്.

അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ താരം പങ്കുവെച്ച ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളുമാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നത്. താരം പങ്കുവെച്ച പുതിയ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം റീൽസ് വീഡിയോയാണ് ആരാധകർ ഇപ്പോൾ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നത്.

ബോൾഡ് വേഷത്തിലാണ് താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. 2005ൽ ടി ഹരിഹരൻ തിരക്കഥയെഴുതി സൈജു കുറുപ്പും മംമ്ത മോഹൻദാസും പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ച മയൂഖം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് നടൻ മലയാളത്തിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. അടുത്ത വർഷം ശിവപ്പതികാരം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ തമിഴ് സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചു.

ജൂനിയർ എൻടിആർ നായകനായ യമദോംഗ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് അദ്ദേഹം തെലുങ്കിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. 2008-ൽ കിച്ച സുദീപ് മംമ്ത മോഹൻദാസ്, ഗൂലി എന്നിവരെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി കന്നഡ സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചു. പോരാ പോക് എന്ന ടിവി ഷോയിലൂടെയാണ് താരം ഇത്രയും ആരാധകരെ നേടിയത്.

VISHNU PRIYA PHOTOSS

VISHNU PRIYA PHOTOSS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*