കണ്ണെടുക്കാൻ തോന്നാത്ത ക്യൂട്നെസ്സ്.. സുഹന ഖാന്റെ ഫോട്ടോകൾ എല്ലാം പൊളി..

സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ വിവിധ ആപ്പുകൾ വഴിയും പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിലൂടെയും സെലിബ്രിറ്റി സ്റ്റാറ്റസിൽ എത്തുന്നവർ ധാരാളമുണ്ട്. കൂട്ടത്തിൽ അറിയപ്പെടുന്ന നടിയാണ് സുഹാന ഖാൻ. ടിക് തക് ടോ എന്ന ആപ്പിലൂടെ പ്രശസ്തയായ നടി ഒരു ഇന്ത്യൻ നർത്തകിയും യൂട്യൂബറുമാണ്. ടിക്ക് ടോക്ക് എന്ന ആപ്പ് വഴിയാണ് നടി വീഡിയോകളും മറ്റും പോസ്റ്റ് ചെയ്യാൻ തുടങ്ങിയത്.

ഇന്ത്യയിലുടനീളം ടിക് ടാക് ടോ ആപ്പ് നിരോധിച്ചതിന് ശേഷം താരം ഇപ്പോൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ സജീവമാണ്. പ്രശസ്ത ഗായകരായ മിക്കാ സിംഗ്, ഹാർഡി സന്ധു, ബി-പ്രാക്ക് എന്നിവരുടെയും സ്റ്റാർ പ്ലസ് ഹിറ്റ് ഷോയിലെ പ്രധാന നടൻ പാർത്ത് സാംതാൻ ഉൾപ്പെടെ നിരവധി അഭിനേതാക്കളുടെയും ടിക്-ടാക്-ടോ ഡാൻസ് വീഡിയോകൾ റീപോസ്റ്റ് ചെയ്തുകൊണ്ടാണ് നടി ടിക് ടാക് ടോയിൽ തന്റെ പോസ്റ്റുകൾ ആരംഭിക്കുന്നത്. . . കസുതി. സിന്ദഗി. Km Tik Tak To നിരോധിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് തന്നെ ഒരുപാട് ആരാധകരെ സ്വന്തമാക്കാൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞിരുന്നു.

ആദ്യം, നടി സ്വന്തം നൃത്ത വീഡിയോകളും മറ്റുള്ളവർ അവരുടെ പോസ്റ്റുകൾ വീണ്ടും പോസ്റ്റ് ചെയ്ത സ്ഥലങ്ങളും പങ്കിടാൻ തുടങ്ങി. നടൻ പെട്ടെന്ന് ജനപ്രീതി നേടി. താരം ഇപ്പോൾ തന്റെ യൂട്യൂബ് ചാനലിൽ വ്ലോഗ് വീഡിയോകൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുകയാണ്. ഡൽഹിയിലെ ആഗ്രയിലാണ് താരം ജനിച്ചതും വളർന്നതും. താരത്തിന് പഠനത്തിൽ താൽപ്പര്യമില്ലെന്നും ടിവി ഡാൻസ് ഷോകളിലും ബോളിവുഡിലും പോകാനാണ് ആഗ്രഹമെന്നും പറയപ്പെടുന്നു.

എന്നിരുന്നാലും, താരം മുംബൈയിൽ നിന്ന് കൊമേഴ്സിൽ ബിരുദം നേടുകയാണ്. 2017 മുതൽ അദ്ദേഹം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലും മ്യൂസിക്കലിയിലും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം റീലുകളിലും സജീവമാണ്. ടിവി റിയാലിറ്റി ഷോകളിലും സീരിയലുകളിലും അഭിനയിച്ച് ഭാവിയിൽ നർത്തകിയായി അംഗീകരിക്കപ്പെടണമെന്നാണ് നടിയുടെ ആഗ്രഹം.

യൂട്യൂബിലെയും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലെയും ചെറിയ വീഡിയോകളിൽ നിന്നാണ് അവൾ നൃത്തം പഠിക്കുന്നത്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലും മറ്റ് സോഷ്യൽ മീഡിയ അക്കൗണ്ടുകളിലും നിരവധി ആരാധകരുള്ള നടി ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും സ്വാധീനം ചെലുത്തുകയാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയ സൈറ്റുകളിലെല്ലാം സജീവമാണ് താരം. തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളും ആരാധകർക്കായി താരം നിരന്തരം പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്.

ഹോട്ടും ബോൾഡുമായ ലുക്കിൽ തിളങ്ങുന്ന ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും നൃത്ത വീഡിയോകളും നടി മുമ്പ് പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്. ബ്ലാക്ക് ആൻഡ് വൈറ്റ് കോമ്പിനേഷനിലുള്ള തന്റെ ക്യൂട്ട്, ഹോട്ട് ലുക്കിന്റെ ഫോട്ടോകളാണ് താരം ഇപ്പോൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ട്രെൻഡി ജീൻസാണ് താരം ധരിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഉടൻ തന്നെ താരത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ മികച്ച പ്രതികരണവുമായി വൈറലാവുകയും ചെയ്തു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*